các anh giúp em với

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

các anh giúp em với

Bài gửi by hailicodon on Thu Nov 15, 2007 9:19 pm

:x :heart: :D Các anh ơy các anh giúp em chuyện này với( Em và người ầy yêu nhau tính đên ngày hôm nay là tròn 1 năm,em yêu ngươi ấy nhiều lắm va em bít răng người ấy yêu em cũng nhiều như em yêu người ấy,nhưng vì em làm khổ va làm người ấy buồn vì em nhiều quá nên em quết định chia tay, nhưng vì em quá yêu người ấy nên em hôk nỡ lòng nào nói lời chia tay với người đo được, ma bây giờ quay lại thi em cũng hôk muôn quay lai vì em làm khổ ngươi ây quá nhiều ,ma em thì không muôn làm người em yêu phải khổ vì em ) bây giơ em phải làm thế nao hả các anh , các anh giúp em với :oops: :P

hailicodon
Binh Nhì
Binh Nhì

Xem lý lịch thành viên

Re: các anh giúp em với

Bài gửi by maxhiphopmax on Thu Nov 15, 2007 9:29 pm

Em muốn chia tay nhưng lại không muốn hâm mẹ nó rồi. Anh cho mày biết 1 điều nha: Mày nghĩ là chia tay vì nghĩ là sẽ tốt cho nó sẽ không làm cho nó phải khổ vì mày nữa đúng không, nói được như thế sao không thay đổi bản thân mình đi. Tình yêu là cái quái j mà phải thế hy sinh vì nhau a, mày mà chia tay thì nó sẽ đau khổ hơn mày nghĩ, vì cũng như mày nó rất yêu mày thôi.
Hãy quay lại và nói lời xin lỗi. Nói rằng hãy cho mày 1 cơ hội, mày sẽ thay đổi và sẽ không làm cho nó buồn nữa.
VD thế này nha:
Em à em có biết là Anh rất yêu Em, Anh yêu Em nhiều như thế nào Em biết không, tinh yêu này nếu như biến mất khi Anh mất Em có lẽ Anh sẽ không sống được vì đau khổ vì nhừng lầm lỗi mà Anh đã gây nên cho Em, Anh đã làm cho Em phải suy nghĩ phải lo lắng cho Anh nhiều.
Em hãy cho Anh một cơ hội chỉ một lần này thôi và Anh sẽ không bao h làm cho Em buồn vì Anh nữa. Anh yêu Em yêu Em nhiều lắm.
Nhưng mà thế thôi ko biết có nói được không kìa hay mày lại chỉ nói: "Anh yêu Em hãy cho Anh thêm 1 cơ hội Em nhé". Thì Anh chán lắm haha. thật là VL
maxhiphopmax
Đại Tướng Quân Đội
Đại Tướng Quân Đội

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Nhungxjtjn on Fri Nov 16, 2007 12:00 pm

Nếu không mang lại hp cho người ta thj`wên người ta đj. Tjnh` yêu không chj? dừng lại ở yêu mà còn hôn nhân và gia đình nữa. Nếu không làm gi` ra hồn được chỉ làm khổ người ấy thj` mjnh` nghĩ nên chia tay. Bây h xã hội thực dụng lắm. Tjnh` yêu đick thực thời này vẫn còn nhưng nó phải có tương lai, phải có hp. Tjnh` yêu mà chỉ đau khổ, nước mắt và mù mịt thì sau này chết đói sớm thôi. ^^ .
Đau 1 lần rồi thôj.
Nhungxjtjn
Thiếu Uý
Thiếu Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by [TDH]vl_Vjp on Fri Nov 16, 2007 5:11 pm

Nhung nói như thế theo anh là hơi quá . Vì chắc chắn là T Y dik' thực vẫn còn người ta có thể làm thế này thế nọ để người mình yêu được vui , để người mình yêu được hạnh phúc . Theo anh thì Hiếu nên nghe theo lời Long đi . Bởi vì : vì người đó mà em có thể thay đổi được chính bản thân em . Càng tốt chứ sao . :D Anh nói vậy thôi Nhung đừng tức anh nha . Hihi .
[TDH]vl_Vjp
Tester
Tester

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Nhungxjtjn on Sat Nov 17, 2007 12:55 pm

Bản tjnh' khó đổi. Em ko bjết anh kja đã làm khổ chj. kja những ji`. Nhưng đó là suy nghĩ của em thôi. :D Vj` bjết đâu chia tay sẽ tốt hơn. Nếu có thể thay đổi thj` còn nói làm ji` nua~ . her her
Nhungxjtjn
Thiếu Uý
Thiếu Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by [TDH]vl_Vjp on Sun Nov 18, 2007 10:30 pm

Cũng chưa chắc là đã tốt hơn đâu . Nếu chia tay dễ dẫn đến tình trạng người này chán người kia buồn . Biết đâu quay lại thì sẽ giúp 1 con người tốt lên thì sao . Cố lên Hiếu ... Anh tin chắc là cả Clan sẽ bên cạnh em để có thể giúp em một số chuyện gì đấy . Anh rất sẵn lòng mà anh cũng tin mọi người cũng sẽ như thế . . . Chung vai sát cánh nào ........ " Ko có việc gì khó chỉ sợ lòng ko bền ....... " Cố lên em ...... Anh cũng như mọi người tin là em sẽ làm được mà .. 15 15
[TDH]vl_Vjp
Tester
Tester

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Nhungxjtjn on Mon Nov 19, 2007 6:27 pm

Hj. Nói ji` thj` nói . Làm ji` thj` làm. Tốt nhất là làm theo traj' tjm mjnh` mắck bảo. Đừng hối hận là được. Cố lên nhé
Nhungxjtjn
Thiếu Uý
Thiếu Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by [TDH]vl_Vjp on Mon Nov 19, 2007 11:01 pm

Thấy chưa ! Nhung cũng ủnghộ mà . Cố lên em .
[TDH]vl_Vjp
Tester
Tester

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by xx_cute_xx on Fri Nov 23, 2007 11:05 am

Em cũng lâm vào cái hoàn cảnh lâm li bi đát thế đấy.Em yêu ngươi ấy nhưng ngươi ấy lai hem yêu em.Nhiều khi mún từ bỏ nhưng không nổi.Bi h` em có lẽ sẽ we^n hoàn toàn người ấy thui.Chư thế này thì nản quá

xx_cute_xx
Trung Uý
Trung Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hailicodon on Thu Nov 29, 2007 6:15 pm

Em cám ơn các anh các chị nhưng bây giờ thì hết thật rồi anh thắng ơy .Vậy là em vời người ấy đã chia tay nhau thật rồi em buồn lăm đi mất thôi .Bây giơ em biết phải lám sao đây anh thắng ,em không thể quên được người ây , em nhớ người ây nhiều lắm thiếu người ây em hôk thể sống nổi nữa em yêu người ây nhiều nhiều lắm

hailicodon
Binh Nhì
Binh Nhì

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Nhungxjtjn on Thu Nov 29, 2007 8:53 pm

Hok sống được thj` chết đj em :'z:
Nhungxjtjn
Thiếu Uý
Thiếu Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Nhungxjtjn on Thu Nov 29, 2007 8:58 pm

Bên cạnh mjnh` còn rất nhjeu` người yêu thương mjnh` chứ đâu faj?mjnh` ng` ấy. Mục đjck sống của mỗi người khác nhau nhưng mjnh` nghj~ sống vj` những người yêu thương mjnh` cũng là 1 mục đjck' sống. Hãy cố gắng vượt wa vj` tất cả còn ở trước mắt. Sẽ rất đau đớn nhưng rôj` sẽ wa thôi vj` tất cả sjnh ljnh trên đời này cũng chj?luẩn quẩn trong caj' vòng số phận " được caj' này thj` mất caj' kja " bjết hj sjnh thj` mới được hp. CỐ lên nhé 15
Nhungxjtjn
Thiếu Uý
Thiếu Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by [TDH]vl_Vjp on Thu Nov 29, 2007 11:18 pm

Thôi nào em . ĐÃ thế bây giờ em lại fải sống làm sao để cho người ấy biết là ko có người ấy em vẫn sống được , vẫn có thể tôt hơn được để người ấy nhìn thấy em tốt lên mà fải nhớ chứ em đừng có tàn lụi đi để người ấy biết thiếu người ấy em ko thể sống được . Đừng làm thế nha . Sống cho thật đàng hoàng tử tế để người ta còn nhớ mình thì mới khó chứ để người ta nghĩ xấu về mình thì dễ lắm . Cứ để từ từ rồi thời gian sẽ làm dịu đi . Cố lên em . Đừng buông nữa nha . Anh tin em làm được mà .
[TDH]vl_Vjp
Tester
Tester

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by [TDH]vl_Vjp on Thu Nov 29, 2007 11:23 pm

Như anh này anh chỉ yêu người yêu anh có 1/4 thôi . Em biết những phần nào ko ? Phần thứ nhất là anh yêu bố mẹ anh . thứ 2 là yêu anh chị em anh , thứ 3 là anh yêu chính bản thân anh còn thứ 4 mới là yêu người anh yêu . Em biết vì sao ko ? Bởi vì anh fải yêu bố mẹ vì đã xinh ra anh , anh chị đã sống cùng anh cho anh được vui buồn , còn bản thân anh thì chắc chắn rồi ko yêu bản thân thì lấy đâu ra người để yêu người yêu mình . Đừng bao giờ cho người mình yêu là tất cả nha em . Cứ nghĩ xem anh nói có đúng ko rồi nói lại cho anh biết nha . ^^!
[TDH]vl_Vjp
Tester
Tester

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hailicodon on Fri Nov 30, 2007 9:17 am

Em cám ơn anh Thắng va chi Nhung em sẽ cố gắng sông thật tốt để người ây biết rằng thiếu người ây em vẫn sông tốt và hạnh phúc . Nói như anh Thắng ấy rồi thời gian sẽ qua đi mọi chuyện buồn rồi sẽ tan vào hư vô ,rồi em cũng sẽ quên được người ây thôi.Anh chị yên tâm em sẽ hok buồn nũa đâu sẽ cố găng sông thật tốt .

hailicodon
Binh Nhì
Binh Nhì

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by ljnhkute on Mon Dec 10, 2007 7:01 pm

may ong pa` naj hay the nho` co moi~ chuyen cho the cung dem ra ban` tu giai? quyet moi kha len dc chu' !!! nho` ng` mai~ lieu co nho` dc den dau tu minh giai quyet al tot nhat'

ljnhkute
Binh Bét
Binh Bét

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hailicodon on Tue Dec 11, 2007 8:58 am

kho^ng tim` ra duoc. cach' giai? quye^t' moi' nho` de^n moi . nguoi' cho loi khuye^n chu' . Ne^u' giai? quye^t' duoc. thi` con` noi ' lam` cai ' j` nua~ .

hailicodon
Binh Nhì
Binh Nhì

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hailicodon on Tue Dec 11, 2007 8:58 am

cho~ em hok coa vietkey dung del bai` em nha

hailicodon
Binh Nhì
Binh Nhì

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hailicodon on Tue Dec 11, 2007 9:03 am

Em là hôk có đồng y' với chj Nhung đâu . Sao lai nói chết được thi` chết đi , chị em với nhau cả coa j` cũng khuyên em đươc lấy 1 caau chứ

hailicodon
Binh Nhì
Binh Nhì

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by hailicodon on Tue Dec 11, 2007 9:04 am

Nói đi nói lại anh Thắng vẫn là ngươi hiểu tâm lý em nhất

hailicodon
Binh Nhì
Binh Nhì

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by [TDH]vl_Vjp on Wed Dec 12, 2007 8:52 pm

Hihi anh cungx chỉ nói những gì anh nghĩ thôi . Chúc em sớm tìm được người yêu mới . ^^!
[TDH]vl_Vjp
Tester
Tester

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by xx_cute_xx on Thu Dec 13, 2007 4:43 pm

Không có gì phải buồn đâu anh.Thời gian sẽ xóa nhòa tất cả thui anh.Nếu chính bản thân họ đã không coi chíng họ ra gì thi không có gì phải tiếc cả

xx_cute_xx
Trung Uý
Trung Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Nhungxjtjn on Fri Dec 14, 2007 8:14 pm

Hj. Chj. Jận vj` em yếu đuối wá. Chừ h chj. bjết có cho thêm tjền em cũng ko chết. Hjhj. Có người yêu phải jới thiệu. Đừng có jm? đj đấy. hjhj.
Nhungxjtjn
Thiếu Uý
Thiếu Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by xx_cute_xx on Sat Dec 15, 2007 1:58 pm

Cái đáy thì hem phải nói rùi.Có người yêu ma hem giới thiệu thì đừng trach.

xx_cute_xx
Trung Uý
Trung Uý

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by xx_cute_xx on Sat Dec 15, 2007 1:59 pm

Nhưng anh cũng phải dè chuungf những người có dã tâm dê[Thắng]Hihi

xx_cute_xx
Trung Uý
Trung Uý

Xem lý lịch thành viên